Gọi Tao Là .... Number 0ne
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gọi Tao Là .... Number 0ne

GTL - Đẳng cấp không phai mờ

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo về mất acc

Go down 
sushi*Dauto
Admin
6 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Thông báo về mất acc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về mất acc    Thông báo về mất acc  I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 11:26 am

Cọng Hành - Xá hẹ - Củ Tỏi - Hành tây
Đột nhiên - Đồng loạt- Đại hạ Giá

hiện tại acc samy của em < Khánh> đã bị kẻ gian lừa lấy mất . vì acc samy không có Emai < đã bán theo acc au > mà tình cảnh là cái thằng au ở quán nét gần nhà không chơi ở đây nữa . nên mong anh em tẩy chay thằng SAMY giả đang chơi acc của em . mong các bạn ủng hộ toppic và đưa SAMY vào danh sách kẻ thù , bounce bounce bounce bounce hiện tại em đang rất buồn , theo kế hoạch là em bán acc samy để thêm tiền mua acc mới , nhưng mới đưa acc được 1 hôm thì đã mất mật khẩu affraid , em k biết là ai lấy . Nhưng do sự cố này em sẽ nghỉ game 1 thời gian , mong các bác chia buồn

Kí tên
NGuyễn Duy Khánh
http://goitaola.roll.tv
sushi*Dauto
Mod
Mod
sushi*Dauto

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về mất acc    Thông báo về mất acc  I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 11:33 am

Tôi chính là người mua acc sammy của bạn khánh ngày hôm qua.nhưng sáng hôm nay tôi hí hửng vào BV đăng nhập thì thấy sai mật khẩu.nếu các bạn nghĩ tôi làm trò hèn hà đấy thì xin nói răng KHÔNG tôi không làm cái trò đấy nó chỉ thiệt cho tôi mà thôi...mà khánh à chú cũng đừng buốn anh xin trả chú số tiền acc sammy để chú mua được acc mới tiếp tục chơi với ae.và có khi tôi cũng xin off nghỉ sau vụ shock này .............. confused Crying or Very sad
Gà Chọi
Mod
Mod
Gà Chọi

Bài gửiTiêu đề: :))   Thông báo về mất acc  I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 12:29 pm

kho^? , zog^" minh ngay trc qa' , nhug k dc dong^` nao`
milano.yeunhi241
Mod
Mod
milano.yeunhi241

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về mất acc    Thông báo về mất acc  I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 5:04 pm

Anh xin thay mat toan the anh em chia buon voi em ... mong rang em se tim duoc mot dong luc moi de tro lai voi anh em vao thoi gian som nhat Very Happy thieu em thi moi cong viec co the se bi tri hoan ... dung co bo han game nha em Wink Tha^n ! Anh vjp
Thoy
Mod
Mod
Thoy

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về mất acc    Thông báo về mất acc  I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 5:38 pm

admin đang kêu gọi toàn thể anh em và nội dung rất sâu sắc của anh đã và đang muốn giúp 1 người mà đã mang lại nhiều thành Quả Và tiếng tăm Cho Guild : Đó Là Khánh , thành thật mà nói Khánh là một đàn em cũng như đàn anh của mọi nguời nhưng khánh đã đóng góp rất nhiều cho guild chúng ta . nhưng hiện nay Khánh mới bị mất Acc Samy , để giúp khánh trở lại game như xưa.

Anh là Tuấn , toàn thể kêu gọi tất cả anh em mỗi người Đóng 20k để mua một acc mới tặng khánh vì những nỗ lực và công sức Của khánh giúp Guild Đi lên.
VÀ một lần nữa chúng ta cùng chung tay góp sức xây dựng gui GTL (GOI TAO LA) trở nên vững mạnh nhé !
GTLxFiction
Mod
Mod
GTLxFiction

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về mất acc    Thông báo về mất acc  I_icon_minitimeThu Oct 27, 2011 5:30 pm

Nghĩ chi anh khánh ơi chủ yếu là trình chứ ko phải acc đâu Sad . Anh nghĩ là mất 1 nhân tài của G đó bounce bounce bounce Suspect No No
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về mất acc    Thông báo về mất acc  I_icon_minitime

Thông báo về mất acc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông Báo Nhỏ ~! Vào cho mình xin ý kiến
» Danh sách và thông tin một vài mem trong guil
» Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!!
» Thông bảo Lập hội chế Doremon và troll của Guil Nhé ( Chủ hội - trùm chế TRoll + doremon - GTL Bìu )