Gọi Tao Là .... Number 0ne
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gọi Tao Là .... Number 0ne

GTL - Đẳng cấp không phai mờ

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.

Go down 
GTLHero
sushi*Dauto
Gà Chọi
Admin
milano.yeunhi241
9 posters
Tác giảThông điệp
milano.yeunhi241
Mod
Mod
milano.yeunhi241

Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. Empty
Bài gửiTiêu đề: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 9:26 pm

Tính đến nay guil chúng ta đã thành lập được gần nửa năm, biết bao công sức biết bao con người đã cùng nhau chung tay và giúp đỡ đưa guil đi lên và đạt tới thành quả ngày hôm nay bên cạnh đó cũng có một số cá nhân đã không làm tròn trách nghiệm và nghĩa vụ của mình kéo theo guil bị mang nhiều tai tiếng! Nhưng vì đó chỉ là một số cá nhân trong một tập thể đoàn kết và vững mạnh! Từ lúc mới thành lập GUIL chỉ có vỏn vẹn 4 5 người, là vjpboy tức chủ Guil bây h là GTL Father, Heo Ú - Ú smile, Chí phèo no 1- GTL ficion, kimryan- GTL No things, một thời gian sau đã có nhiều mem đến với guil và cứ như thế thời gian qua đi cho đến ngày hôm nay qua bao nhiêu sóng gió và rất nhiều nỗ lực của mọi người chúng ta đã có nơi để chia sẻ kinh nghiệm, học hỏi từ nhau và tâm sự buồn vui trong cuộc sống, cá nhân tôi luôn mong Anh em có được những giây phút thoải nhất vui vẻ nhất khi đến với forum của guil! Thay mặt ban quản trị guil tôi xin cám ơn thành viên tích cực nhất của Guil có Nick name là Samy và được mọi người biết đến với cái tên Duy Khánh! Hãy cùng chúng tôi hô vang Lên 3 từ và 8 chữ Gọi Tao Là! Xin một lần nữa chân thành cảm ơn!

Kí tên
GTL Father
Dương Tuấn Anh
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 9:34 pm

tks tks Very Happy tem cái
http://goitaola.roll.tv
Gà Chọi
Mod
Mod
Gà Chọi

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 9:46 pm

hay Smile) toan` gia` lang` Very Happy
sushi*Dauto
Mod
Mod
sushi*Dauto

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 12:54 am

Khánh được ông Tuấn khen kìa sướng chưa vào nhận phốt đê em ơi Smile) =))
GTLHero

GTLHero

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 10:26 am

anh vip ơi còn thiêu em nữa em bi hack mất acc xong bỏ game nửa năm sau vào lại mà Very Happy =))

Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 10:28 am

Em ơi , thay mặt anh vip tuyển em thêm lần nữa Very Happy , ủng hộ Đồng bao em nhá ̀
MrDeeS2kent
Thành viên
Thành viên
MrDeeS2kent

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 12:51 pm

guild đỉnh Wink !
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 12:56 pm

Chuyện Laughing
Thoy
Mod
Mod
Thoy

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 5:35 pm

admin đang kêu gọi toàn thể anh em và nội dung rất sâu sắc của anh đã và đang muốn giúp 1 người mà đã mang lại nhiều thành Quả Và tiếng tăm Cho Guild : Đó Là Khánh , thành thật mà nói Khánh là một đàn em cũng như đàn anh của mọi nguời nhưng khánh đã đóng góp rất nhiều cho guild chúng ta . nhưng hiện nay Khánh mới bị mất Acc Samy , để giúp khánh trở lại game như xưa.

Anh là Tuấn , toàn thể kêu gọi tất cả anh em mỗi người Đóng 20k để mua một acc mới tặng khánh vì những nỗ lực và công sức Của khánh giúp Guild Đi lên.
VÀ một lần nữa chúng ta cùng chung tay góp sức xây dựng gui GTL (GOI TAO LA) trở nên vững mạnh nhé !
quanitme
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 5:54 pm

Ơ thế mình đâu No No [/b]
GTLCáoGià
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 11:00 pm

Có tui nửa mà !! wăng tui đi đâu ròy ! Tuấn Vẹc ...
kưng làm ăn vậy à Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Fate Quan Pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitimeSat Nov 12, 2011 1:13 pm

study phat' bieu hay
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.   Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!. I_icon_minitime

Chủ Guil xin có vài lời Gửi đến toàn thể anh em guil Gọi Tao Là!!!.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Niềm vui, nỗi buồn và sự cố gắng của toàn thể Anh em gọi tao là
» ảnh mấy anh em đi off , đăng hộ tuấn anh < bé >
» Những Mem chính trong guil vào gấp
» Danh sách và thông tin một vài mem trong guil
» Thông bảo Lập hội chế Doremon và troll của Guil Nhé ( Chủ hội - trùm chế TRoll + doremon - GTL Bìu )