Gọi Tao Là .... Number 0ne
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gọi Tao Là .... Number 0ne

GTL - Đẳng cấp không phai mờ

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
milano.yeunhi241
Mod
Mod
milano.yeunhi241

Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!!   Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 8:40 pm

lol! Xin thong bao voi toan the anh em Goi Tao La ..... chac han moi nguoi da cho doi rat lau de den ngay offline roi phai khong nao, bay gio nhan dip ba vuong to chuc giai dau e-sport offline toan quoc, thi GUILD chung ta cung co mot buoi offline hoanh trang vao ngay 4 thang 12 nam 2011 ( 4/12/2011 )

Dia diem offline : HÀ NỘI : Trung tâm game Cyzone - 90/167 Tây Sơn, Quận Đống Đa

Thoi Gian : Anh em tap trung tai trung tam Cyzone vao luc 8h00 nhe', ( den' som con bao danh thi dau va mua Code 2 TB " Hot " + Vip )

Trong Buoi offline anh em se nhan duoc nhung phan qua tu ba vuong nhu sau ....

"Thiên điểu Yatagarasu" 200k ... va Ki Sinh Dam Lay Do 199k Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

Anh em ai chua ro hoac co gi can hoi them thi phone vao so 0982 144 258 nhe ....... Anh em dang ki de di off luon nao`.... lol! lol! lol!
Gà Chọi
Mod
Mod
Gà Chọi

Bài gửiTiêu đề: =))   Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 9:15 pm

ai có xe đèo e với Very Happy
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!!   Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 9:29 pm

k biết đi được k nữa @@
http://goitaola.roll.tv
GTLxFiction
Mod
Mod
GTLxFiction

Bài gửiTiêu đề: em 1 code thiên điểu    Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 8:20 pm

Twisted Evil ngon quá đi Cool thiển điểu nha lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!!   Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!! I_icon_minitime

Thong Bao Lich OFFLINE.... Anh em vao bao danh nhanh nao !!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang